पुस्तक-Mind is your Business

by Sadguru

बहुतेक लोकांसाठी, मन एक अनैतिक खंबीरपणा असल्याचे दिसते, त्याच्या परिदृश्यात असलेल्या सर्व गोष्टी समजून घेण्यासाठी आणि आकार देण्यासाठी प्रयत्न करतात. लक्षात ठेवून तुमचा व्यवसाय आहे, सद्गुरु सांगतात की जर आपण असं असंबद्ध गोंधळ एका चांगल्या समन्वयित सिम्फनीमध्ये रुपांतरित करण्यासाठी ” आमचा व्यवसाय ” बनवला तर आम्ही त्याऐवजी वापरण्याऐवजी मन वापरण्यास सक्षम होऊ.

सद्गुरु ही योगी आणि आपल्या काळातील गहन गूढ आहे. दृष्टीक्षेपांची पूर्ण स्पष्टता त्याला केवळ आध्यात्मिक गोष्टींमध्येच नव्हे तर व्यवसायात, पर्यावरणीय आणि आंतरराष्ट्रीय बाबींमध्येच एक अद्वितीय जागेत ठेवते आणि त्याने स्पर्श केलेल्या प्रत्येक गोष्टीवर एक नवीन द्वार उघडते.

हेय पुस्तक जर तुम्हाला वाचायचं असेल तर या खाली अस्लायला लिंक वर जा व ति ५% साव्लातीदरात घ्या.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *